Posted by: nathankatuni | August 2, 2008

hata huruma huna!

Advertisements

Responses

  1. Hivi mpaka lini??????? mtu mmoja ku
    dhulumu haki ya wengi..why???? kwanini????Hawa watu WASHUGHULIKIWE bwanaaaaaaaaaa,kaanawe DSM

  2. ebwana hiki kibonzo kinavunja sana mbavu ila ukimaliza kuangalia kwa makini zaidi lazima utapa huruma maana hiyo ndiyo hali halisi ya maisha ya nyumbani tz sijui tunakwenda wapi…safi sana nathan endelea kutpa utamu wa vibonzo na kuielimisha jamii pia

  3. Hii inakera sana,yaelekea dawa ya rushwa hatuna hapo nyumbani, maana virus wa rushwa wanatisha kuliko virus wa UKIMWI na viongozi wanaendeleze mapambano ya midomo tuu no action at all. Sijui wapi tunakwenda kweli HOPE IS ONLY INCOME OF POOR MAN. Mchapakazi


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Categories

%d bloggers like this: