Posted by: nathankatuni | January 7, 2009

mpaka lini?

katuni-majira-281008

Advertisements

Responses

  1. Issue ya maalbino,

    ujumbe uwafikie wenye tabia za kinyama, waache hiyo tabia maana si ubinadamu huo kama ulivyowapendelea wewe.

    Nalaani huo unyama.

  2. SIDHANI KAMA MCHORAJI ANAPENDELEA WAUAJI MIMI NADHANI AMEJIWEKA UPANDE WA ALBINO NA KUJARIBU KUTOA SAUTI KWA NIABA YAO. KAZI NZURI NATHAN

  3. Hivi wanaohusika na mauaji ya albino mbona hatusikii wanakamatwa? Au na wakamataji mmo kwenye huu mchezo?


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Categories

%d bloggers like this: