Posted by: nathankatuni | July 30, 2009

animesheni mwendo mdundo nairobi

DSC00178

DSC00179

DSC00197

baada ya kuumia na kompyuta kujipongeza imo

Advertisements

Responses

  1. hongera mkubwa,kazi nzuri sana,i hope kwa sasa utakuwa mkari sana wa animation.mm nipo mjini,nasagika na jua.Nisalimie wife na watoto

  2. Kamanda hongera kwa kusambaza kazi kupitia bidii ili upate maoni. Afu hiyo picha nyingine umeweka mikono kisogoni imenikumbusha “MWENZENU NALALA CHINI…… MLALA KITANDANI!!!!”
    Mwenyezi Mungu azidi kuwa nawe kukujalia insights kibaaaaaaao

  3. hahahahaaaaaaa,
    asante kamanda adam. na kweli doing animation ni kama kulala chini wengine vitandani.
    ni tight kweli kweli.

    nathan


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Categories

%d bloggers like this: