Posted by: nathankatuni | August 13, 2010

vurugu mechi

Advertisements

Responses

  1. HABARI NATHANI, HONGERA KWA KAZI ZAKONZURI
    ZA KUREKEBISHA JAMII. MUNGU AKUBARIKI NA AKUZIDISHIE UMRI.

  2. Thanks Ben.

  3. Ebwana katika swala la kuomba kura, hata Jambazi atathaminiwa na Muomba kura….!!
    Big up Nathan.

  4. Kaka mambo vipi? ongera sana kwa kuwavunja mbavu walionuna bila sababu pamoja na kuleta ujumbe ndani ya jamii yetu kwa njia ya vibonzo.

  5. Hongera Nathan! hapo umenena… mie sitii neno… wenyewe wanayajua lakini wanajifanya kama vipofu… eti na wao wanapotezea!!!


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Categories

%d bloggers like this: